Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Ofisi ya Malipo / Mapokezi

Kituo chako cha kwanza katika RKA Specialist Hospital — kujiandikisha, malipo na kuelekezwa kwenye idara sahihi.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Mapokezi katika RKA Specialist Hospital

Mapokezi ndipo kila ziara ya mgonjwa inapoanzia. Timu yetu ya mapokezi huandikisha wagonjwa wapya na wanaorudi, huthibitisha maelezo ya SHA, hushughulikia malipo, na hukuelekeza kwenye idara sahihi.

Kinachofanyika hapa
  • Kuandikisha mgonjwa mpya na kufungua faili
  • Kuthibitisha maelezo ya SHA
  • Malipo na risiti (pesa taslimu, M-Pesa, SHA)
  • Maelekezo na maswali ya jumla
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Idara Zote SHA na Malipo Taarifa kwa Wagonjwa

Unahitaji kufika Ofisi ya Malipo / Mapokezi?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.