Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Usajili na Washirika

Usajili na ushirikiano unaothibitisha huduma tunazotoa.

Hadhi inayotambulika

Daraja la Kituo

Kituo cha Ngazi ya 4B

RKA Specialist Hospital ina daraja la Ngazi ya 4B, linaloonyesha wigo wa huduma za wagonjwa wa nje na za kitaalamu tulizo na uwezo wa kutoa.

Kituo Kilichosajiliwa na SHA

Sisi ni kituo kilichosajiliwa chini ya Mamlaka ya Afya ya Jamii ya Kenya (SHA), hivyo wagonjwa wanaostahili wanaweza kupata huduma zinazolipiwa.

Tuna leseni kamili na tunafuata sheria

Usajili wa Mamlaka za Udhibiti

RKA Specialist Hospital imesajiliwa na mamlaka zifuatazo za udhibiti na za serikali. Leseni na vyeti vyote ni halali na vinatumika sasa.

Nembo ya KMPDC

Baraza la Madaktari na Madaktari wa Meno Kenya (KMPDC)

✓ Imesajiliwa na Ina Leseni — Halali
Nembo ya PPB

Bodi ya Famasia na Sumu (PPB)

✓ Imesajiliwa na Ina Leseni — Halali
Nembo ya KMLTTB

Bodi ya Mafundi na Wataalamu wa Maabara za Matibabu Kenya (KMLTTB)

✓ Imesajiliwa na Ina Leseni — Halali
Nembo ya SHA

Mamlaka ya Afya ya Jamii (SHA)

✓ Inafuata Mfumo wa SHA
Nembo ya KRA

Mamlaka ya Mapato Kenya (KRA)

✓ Imelipa Kodi Kikamilifu
Nembo ya DOSHS

Kurugenzi ya Huduma za Usalama na Afya Kazini (DOSHS)

✓ Imesajiliwa na Inafuata Sheria
Nembo ya ODPC

Ofisi ya Kamishna wa Ulinzi wa Data (ODPC)

✓ Imethibitishwa Kusimamia Data
Nembo ya Kaunti ya Kitui

Serikali ya Kaunti ya Kitui — Idara ya Afya

✓ Kituo Kilichoidhinishwa na Kaunti

Leseni hufanywa upya mara kwa mara — ukurasa huu unaonyesha hali yetu ya usajili ya sasa.

Kumbukumbu na ripoti zetu zinasimamiwa kupitia mfumo wa data za afya wa Kangai HMIS.

Bima ya afya

Mamlaka ya Afya ya Jamii (SHA)

Sisi ni kituo kilichosajiliwa na SHA, hivyo wagonjwa wanaostahili wanaweza kutumia SHA yao kulipia matibabu.

SHA (Social Health Authority)
Tazama Maelezo ya SHA na Malipo

Una maswali kuhusu usajili au washirika wetu?

Wasiliana nasi, tutafurahi kukueleza.