Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

SHA na Malipo

Tumia SHA yako katika RKA Specialist Hospital, bila makaratasi mengi. Unaweza pia kulipa kwa M-Pesa au pesa taslimu.

Vibao vya mbao vyenye alama za matibabu vinavyowakilisha bima ya afya
Mamlaka ya Afya ya Jamii (SHA)

Kituo kilichosajiliwa na SHA

RKA Specialist Hospital ni kituo kilichosajiliwa chini ya Mamlaka ya Afya ya Jamii ya Kenya (SHA). Wagonjwa wanaostahili wanaweza kupata huduma zinazolipiwa kupitia usajili wao wa SHA — njoo na maelezo yako ya SHA au kitambulisho ili timu yetu ya mapokezi ithibitishe SHA yako.

Kama huna uhakika kama huduma fulani inalipiwa, tuandikie kwa WhatsApp kabla ya kuja nasi tutakusaidia kuthibitisha.

Uliza Kuhusu SHA
Mchoro wa bima ya afya
Kulipia matibabu yako

Njia za malipo tunazokubali

SHA

Onyesha maelezo yako ya SHA wakati wa kujiandikisha ili gharama zilipwe moja kwa moja pale inapostahili.

M-Pesa

Malipo kwa simu — uliza Ofisi ya Malipo namba ya paybill/till inayotumika sasa.

Pesa taslimu na kujilipia

Malipo ya pesa taslimu yanapokelewa kwenye Ofisi ya Malipo kwa wagonjwa wasio na SHA.

Una maswali kuhusu SHA yako?

Timu yetu ya mapokezi inaweza kuthibitisha SHA yako kabla ya kuja.