Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Ofa Maalum na Kampeni za Afya

Ofa za sasa, kampeni za uchunguzi na za uhamasishaji katika RKA Specialist Hospital. Gusa tangazo lolote kuliona kwa ukubwa kamili.

Tangazo la ofa maalum ya huduma za ultrasound, RKA Specialist Hospital
Huduma za Ultrasound — Ofa Maalum
Tangazo la ultrasound ya ujauzito na picha za uchunguzi, RKA Specialist Hospital
Ultrasound ya Ujauzito na Picha za Uchunguzi
Tangazo la vipimo vya figo, RKA Specialist Hospital
Vipimo vya Figo
Tangazo la Kitengo cha Saratani kinachokuja hivi karibuni, RKA Specialist Hospital
Kitengo cha Saratani — Kinakuja Hivi Karibuni
Tangazo la Kliniki ya Mifupa, RKA Specialist Hospital
Kliniki ya Mifupa
Tangazo la Siku ya Moyo Duniani, RKA Specialist Hospital
Siku ya Moyo Duniani
Tangazo la Mwezi wa Uhamasishaji wa Saratani ya Matiti, RKA Specialist Hospital
Mwezi wa Uhamasishaji wa Saratani ya Matiti
Tangazo la tohara kwa wanaume, RKA Specialist Hospital
Tohara kwa Wanaume

Ofa na tarehe za kampeni zinaweza kubadilika — tuandikie kwa WhatsApp kuthibitisha upatikanaji na bei za sasa.

Unavutiwa na mojawapo ya ofa zetu?

Tuandikie kwa WhatsApp kuweka miadi au kuuliza kuhusu ofa za sasa.