Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Uongozi na Usimamizi

Waanzilishi na wakurugenzi wanaoongoza RKA Specialist Hospital, pamoja na timu ya fani mbalimbali inayokuhudumia — wote wameunganishwa na imani moja: Maisha ni ya Thamani.

Timu ya RKA Specialist Hospital
Usimamizi

Kutana na Mwanzilishi na Afisa Mkuu Mtendaji Wetu

Kevin Mutunga, Mwanzilishi na Afisa Mkuu Mtendaji

Kevin Mutunga

Mwanzilishi na Afisa Mkuu Mtendaji Uongozi wa Biashara na Usimamizi wa Kimkakati

Kama Mwanzilishi na Afisa Mkuu Mtendaji wa RKA Specialist Hospital, Kevin ni mjasiriamali mwenye maono na kiongozi wa biashara mwenye ujuzi mkubwa katika usimamizi, ukuzaji wa biashara na ukuaji wa taasisi. Uongozi wake na ujuzi wake wa kibiashara unaendelea kuchochea ukuaji wa hospitali na dhamira yake ya kutoa huduma bora za afya zinazomlenga mgonjwa. Pia ana uzoefu na ujuzi mpana katika sekta ya usalama, akiwa na uwezo mkubwa wa uongozi, udhibiti wa hatari na mipango ya kimkakati.

Uongozi wa KimkakatiUkuzaji wa BiasharaUdhibiti wa Hatari
Dkt. Grace Katuse, Mkurugenzi wa Huduma za Matibabu na Mkurugenzi Mwenza

Dr. Grace Katuse

Mkurugenzi wa Huduma za Matibabu na Mkurugenzi Mwenza Daktari Bingwa wa Upasuaji wa Mifupa na Majeraha ya Michezo — MBChB na MMed Orthopaedic Surgery, Chuo Kikuu cha Nairobi

Dkt. Grace Katuse ni Daktari Bingwa wa Upasuaji wa Mifupa na Majeraha ya Michezo mwenye uzoefu mkubwa. Alipata shahada yake ya kwanza ya udaktari na shahada ya uzamili katika Upasuaji wa Mifupa kutoka Chuo Kikuu cha Nairobi. Akiwa na shauku kubwa kwa matibabu ya mifupa na ya michezo, amejitolea kutoa huduma bora zinazomlenga mgonjwa, akilenga matokeo bora zaidi ya matibabu kwa kila mgonjwa. Kama Mkurugenzi wa Huduma za Matibabu wa kituo, anachanganya ujuzi wa kitabibu, uongozi na dhamira thabiti ya ubora katika utoaji wa huduma za afya, akijitahidi kuimarisha ubora na ufanisi wa huduma za matibabu huku akihakikisha wagonjwa wanapata huduma salama, za huruma na zinazozingatia ushahidi wa kisayansi. Lengo lake ni kuchangia mazingira ya afya ambapo ubora wa kitabibu, ubunifu, ushirikiano na kuridhika kwa wagonjwa vinabaki kuwa kiini cha kila huduma inayotolewa.

Upasuaji wa MifupaTiba ya Majeraha ya MichezoUongozi wa Kitabibu
Timu yetu ya huduma

Kwa kazi zao

Maafisa wa Kliniki

Matibabu ya jumla — kuchunguza wagonjwa, kugundua magonjwa, matibabu na huduma za kinga.

Timu ya Uuguzi

Wauguzi wa Afya ya Jamii Waliosajiliwa wanaohudumia uuguzi wa jumla, dharura, na afya ya mama na mtoto.

Matibabu ya Mifupa na Majeraha

Matibabu ya mifupa iliyovunjika, kuweka P.O.P na banzi, na msaada wa kupona baada ya upasuaji.

Radiografia na Picha za Uchunguzi

Picha za uchunguzi zikiwemo X-ray ya kawaida na ya meno, ultrasound, na msaada wa CT na MRI.

Timu ya Maabara

Wataalamu na maafisa wa maabara wanaoshughulikia vipimo vya damu, kemia, vimelea na vijidudu.

Usimamizi wa Hospitali

Kuratibu huduma kwa wagonjwa, mawasiliano na shughuli za kila siku za hospitali.

Mfahamu kila mwanatimu

Orodha kamili ya madaktari na wafanyakazi

Kila wasifu una sifa za kitaaluma, historia fupi, maeneo ya utaalamu, na kiungo cha WhatsApp cha kuweka miadi moja kwa moja.

Tazama Madaktari na Wataalamu

Ungependa kujua historia yetu?

Soma jinsi RKA Specialist Hospital ilivyoanzishwa.