Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Kliniki ya Huduma Shufaa

Huduma za faraja na huruma kwa wagonjwa na familia wanaoishi na magonjwa makali.

Muuguzi akimfariji na kumsaidia mgonjwa
Wazi saa 24 +254 745 097 724

Kliniki yetu ya Huduma Shufaa inatoa huduma za huruma zinazomlenga mgonjwa, zikilenga kupunguza maumivu na dalili, na kuboresha maisha ya wagonjwa wanaoishi na magonjwa makali au yasiyotibika. Tunashirikiana kwa karibu na wagonjwa na familia zao kutoa faraja, heshima na msaada katika kila hatua.

Maeneo ya huduma
  • Kupunguza maumivu na dalili
  • Msaada wa kihisia na kijamii
  • Ushauri na msaada kwa familia
  • Ushirikiano na timu za wataalamu
  • Mpango wa matibabu unaolenga faraja
  • Ufuatiliaji unaoendelea
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote SHA na Malipo Taarifa kwa Wagonjwa

Uko tayari kuweka miadi ya huduma shufaa?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.