Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Kliniki za Mifupa

Uchunguzi na matibabu ya matatizo ya mifupa, viungo na misuli — kuanzia mifupa iliyovunjika hadi kupona baada ya upasuaji.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Chumba cha mtaalamu wa mifupa katika RKA Specialist Hospital

Kliniki yetu ya mifupa inahudumiwa na Fundi wa Mifupa na Majeraha aliyefunzwa, anayewasaidia wagonjwa wenye majeraha na matatizo ya mifupa na misuli kupitia uchunguzi, matibabu na ufuatiliaji.

Maeneo ya huduma
  • Matibabu ya mifupa iliyovunjika na majeraha
  • Kuweka P.O.P na banzi
  • Matatizo ya mifupa na misuli
  • Huduma baada ya upasuaji wa mifupa
  • Msaada wa kurejesha uwezo wa mwili
  • Uchunguzi wa mifupa na ufuatiliaji
Weka miadi kwa WhatsApp

Uko tayari kuweka miadi ya kliniki ya mifupa?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.