Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Taarifa kwa Wagonjwa

Yote unayohitaji kujua kabla, wakati na baada ya kutembelea RKA Specialist Hospital.

Daktari na muuguzi wakimhudumia mgonjwa katika RKA Specialist Hospital
Pia tunatoa huduma ya kulazwa kwa wagonjwa wa Kliniki ya Saratani ili wapone baada ya matibabu. Muda wa kuwatembelea wagonjwa wa saratani waliolazwa hupangwa na uongozi wa hospitali — tafadhali uliza Idara ya Saratani au Mapokezi kwa maelekezo ya sasa.

Una swali ambalo hatujajibu?

Angalia Maswali ya Mara kwa Mara au tuandikie moja kwa moja kwa WhatsApp.