Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Kliniki za Wajawazito na Mama na Mtoto

Huduma za afya kwa wajawazito, mama na mtoto — kuanzia ujauzito hadi utotoni.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Muuguzi akimpima mgonjwa katika RKA Specialist Hospital

Kliniki zetu za wajawazito (ANC) na afya ya mama na mtoto (MCH) huwasaidia akina mama na watoto kwa uchunguzi wa mara kwa mara, ufuatiliaji na elimu ya afya wakati wote wa ujauzito na utoto wa mapema.

Huduma hii inajumuisha
  • Kliniki ya kawaida ya wajawazito na ufuatiliaji
  • Ultrasound ya ujauzito kuangalia ukuaji wa mtoto, mkao wake na afya yake
  • Huduma baada ya kujifungua kwa mama na mtoto mchanga
  • Ufuatiliaji wa ukuaji wa mtoto na elimu ya afya
  • Uratibu wa chanjo
Weka miadi kwa WhatsApp

Uko tayari kuweka miadi ya kliniki ya wajawazito au mama na mtoto?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.