Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Dharura

Huduma za dharura saa 24 na timu iliyo tayari kuokoa maisha, kila siku ya mwaka.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Chumba cha dharura katika RKA Specialist Hospital

Huduma ya dharura ya RKA Specialist Hospital inapatikana saa 24 kwa siku. Timu yetu imefunzwa kuchunguza haraka, kumtuliza mgonjwa na kutibu hali za dharura, na kumpa rufaa kwa wataalamu au hospitali za ngazi ya juu inapohitajika.

Huduma za timu yetu ya dharura
  • Upimaji wa haraka wa hali za dharura (triage)
  • Kuokoa maisha na kutuliza hali ya wagonjwa mahututi au waliojeruhiwa vibaya
  • Huduma ya kwanza na matibabu ya majeraha
  • Ushirikiano wa haraka na maabara, picha za uchunguzi na famasia yetu kwa vipimo na matibabu ya haraka
  • Rufaa kwa wataalamu au hospitali za ngazi ya juu kwa hali ngumu
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote Wasiliana Nasi Taarifa kwa Wagonjwa

Unahitaji huduma ya dharura?

Timu yetu ya dharura inapatikana saa 24 kwa siku. Tupigie simu sasa, au fika hospitalini moja kwa moja.