Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Kuhusu RKA Specialist Hospital

Maisha ni ya Thamani — imani inayoongoza jinsi tunavyomhudumia kila mgonjwa anayeingia kwetu hapa Mji wa Kabati.

Timu ya RKA Specialist Hospital wakifurahi pamoja hospitalini
Historia na Asili Yetu

Ilianzishwa mwaka 2025, kwa ajili ya jamii.

RKA Specialist Hospital ni kituo cha afya kilichoanzishwa ili kutoa huduma bora za afya kwa jamii, kwa gharama nafuu na kwa urahisi. Hospitali inatoa huduma mbalimbali za matibabu, zikiwemo huduma kwa wagonjwa wa nje, maabara, famasia, uuguzi, na ushauri wa madaktari wataalamu.

Inahudumiwa na wataalamu wa afya waliohitimu pamoja na wafanyakazi wa utawala wanaoshirikiana kuhakikisha wagonjwa wanapata huduma nzuri na kwa haraka. Lengo la hospitali ni kuboresha afya na ustawi wa wagonjwa kupitia vipimo vya mapema, matibabu, elimu ya afya, na huduma za kinga.

RKA Specialist Hospital ni kituo cha afya cha Ngazi ya 4B, kinachofanya kazi kama kituo cha saa 24, chenye huduma ya kulazwa kwa wagonjwa wa Kliniki ya Saratani ili wapone baada ya matibabu — wagonjwa huonwa, hupimwa na kutibiwa saa zote, huku muda wa kuwatembelea wagonjwa wa saratani waliolazwa ukipangwa na uongozi wa hospitali.

2025Mwaka ilipoanzishwa
Ngazi ya 4BDaraja la kituo
9Idara
24/7Wagonjwa wa nje na dharura
Soma Historia Yetu Kamili Kutana na Uongozi Wetu Majengo na Vifaa Vyetu Usajili na Washirika
Kinachotusukuma

Maono, dhamira na maadili yetu

Maono

Kuwa kituo cha afya kinachoaminika, kinachojulikana kwa huduma bora kwa wagonjwa, weledi na ubora katika utoaji wa huduma.

Dhamira

Kutoa huduma za afya zilizo bora, salama, nafuu na rahisi kufikia, kupitia wataalamu wa afya wenye ujuzi na huruma.

Maadili ya Msingi

Kanuni ambazo kila mwanatimu wetu huzifuata, kila siku.

Huruma Weledi Usiri Uadilifu Ushirikiano

Ungependa kujua zaidi kabla ya kuja?

Ongea nasi kwa WhatsApp au angalia idara na madaktari wetu.