Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Picha za Uchunguzi

Ultrasound na picha za uchunguzi za aina 11, zinazopatikana saa 24 kwa siku.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Radiolojia katika RKA Specialist Hospital
Orodha kamili ya vipimo vya ultrasound
KipimoKinatumika kwa nini
Ultrasound ya Ujauzito (Obstetric)Huchunguza ujauzito, hufuatilia ukuaji wa mtoto tumboni, mkao wake na afya yake.
Ultrasound ya Figo na Kibofu (KUB)Huchunguza figo, mirija ya mkojo na kibofu kuangalia mawe, kuziba na kasoro nyingine.
Ultrasound ya Nyonga (Pelvic)Huchunguza mfuko wa uzazi na ovari kutambua fibroids na uvimbe kwenye nyonga.
Ultrasound ya Tumbo (Abdominal)Huchunguza ini, kifuko cha nyongo, kongosho, wengu na figo.
Ultrasound ya Mishipa ya Damu (Doppler)Hupima mtiririko wa damu kugundua mishipa iliyobana, iliyoziba au mzunguko usio wa kawaida.
Ultrasound ya ShingoHuchunguza tezi ya koo (thyroid), tezi za limfu na tishu laini.
Ultrasound ya Dharura (FAST)Uchunguzi wa haraka wa dharura kuangalia damu inayovuja ndani ya tumbo au kuzunguka moyo.
Ultrasound ya MatitiHuchunguza uvimbe na vifuko vya maji kwenye matiti.
Ultrasound ya Tishu LainiHuchunguza uvimbe ulio chini ya ngozi, maji yaliyokusanyika na majipu.
Ultrasound ya Tumbo na NyongaHuchunguza viungo vya tumbo na nyonga kuangalia kasoro.
Ultrasound ya KorodaniHugundua kasoro na maambukizi kama vile mshipa (hydrocele).
Weka Miadi ya Picha za Uchunguzi

Uko tayari kuweka miadi ya picha za uchunguzi?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.