Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Idara ya Radiolojia

Idara yetu ya picha za uchunguzi, inayotoa aina zote za ultrasound na picha za uchunguzi.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Radiolojia katika RKA Specialist Hospital

Ikihudumiwa na mtaalamu wa radiografia aliyehitimu, Idara ya Radiolojia hufanya picha za uchunguzi kusaidia kugundua magonjwa kwa usahihi katika ujauzito, tumbo, mifupa na misuli, na dharura.

Kinachofanyika hapa
  • Ultrasound za aina 11 — tazama orodha kamili ya Huduma za Picha za Uchunguzi
  • Msaada wa X-ray ya kawaida na ya meno
  • Kushirikiana na daktari wako kwa uchunguzi wa haraka na sahihi
Weka miadi kwa WhatsApp

Unahitaji kufika Idara ya Radiolojia?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.