Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Wasiliana Nasi

Wasiliana nasi kwa simu, WhatsApp au barua pepe — au tutafute kwenye ramani hapa chini.

Maelezo ya mawasiliano

Jengo la RKA Specialist Hospital kwa nje

Simu ya Dharura

+254 745 097 724 — inapatikana saa 24, kila siku

WhatsApp

+254 745 097 458

Mahali

Paradise Mall, Mji wa Kabati, Kaunti ya Kitui

Pata Maelekezo
Fungua kwenye Google Maps
Unatoka nje ya mji?

Jinsi ya kufika Mji wa Kabati

Angalia kibao cha barabara cha Kabati / Kitui — geuka hapo na ufuate barabara kuingia mjini kuelekea Paradise Mall. Tuko ndani ya jengo hilo.

Ungependa kutuandikia ujumbe tu?

WhatsApp ndiyo njia ya haraka zaidi ya kuwasiliana na timu yetu.