Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Nafasi za Kazi RKA Specialist Hospital

Jiunge na timu inayoamini kuwa maisha ni ya thamani — jenga taaluma yako kwa kutoa huduma bora za afya kwa huruma katika Kaunti ya Kitui.

Timu ya RKA Specialist Hospital kwenye roshani nje ya hospitali
Kwa nini ufanye kazi nasi

Utamaduni unaotanguliza timu na mgonjwa

Huduma inayoongozwa na huruma

Fanya kazi na wenzako wanaoshiriki maadili yetu ya huruma, weledi na uadilifu.

Ushirikiano wa fani mbalimbali

Shirikiana na timu za matibabu, uuguzi, maabara, picha za uchunguzi na utawala.

Hospitali inayokua

Jiunge nasi mapema tunapopanua idara na huduma zetu katika Kaunti ya Kitui.

Nafasi zilizopo

Nafasi za kazi

Hakuna nafasi za kazi kwa sasa

Hatuna nafasi za kazi kwa sasa, lakini tunafurahi kila wakati kusikia kutoka kwa wataalamu wa afya waliohitimu. Tutumie CV yako nasi tutawasiliana nawe nafasi inayofaa ikipatikana.

Tuma CV Yako kwa WhatsApp Tuma CV Yako kwa Barua Pepe
Mchoro wa wataalamu wa afya wakiwemo madaktari, wauguzi na madaktari wa upasuaji

Uko tayari kujiunga na timu yetu?

Tutumie CV yako kwa WhatsApp — tunafurahi kila wakati kusikia kutoka kwa wataalamu wa afya waliohitimu.