Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Majibu mafupi kwa maswali tunayoulizwa zaidi.

Vibao vya mbao vyenye alama za matibabu vikifanya alama ya kuuliza, vinavyowakilisha maswali ya mara kwa mara
Ndiyo — maabara yetu inafanya vipimo vya damu, kemia ya mwili, kinga ya mwili, serolojia, vimelea na vijidudu, na idara yetu ya picha za uchunguzi inatoa aina zote za ultrasound. Tazama ukurasa wa Huduma kwa orodha kamili.

Bado una swali?

Timu yetu iko umbali wa ujumbe mmoja tu, saa yoyote.