Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Famasia

Famasia ndani ya hospitali yenye dawa za kuandikiwa na daktari na dawa za kawaida, iko wazi saa 24 kwa siku.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Famasia katika RKA Specialist Hospital

Timu yetu ya famasia hutoa dawa zilizoandikwa na maafisa wa kliniki na madaktari wetu, na ina dawa za kawaida kwa magonjwa madogo. Kwa kuwa famasia inafanya kazi saa zote pamoja na idara ya wagonjwa wa nje, unapata dawa zako siku hiyo hiyo.

Unachotarajia
  • Kupewa dawa ulizoandikiwa baada ya kumwona daktari
  • Ushauri kuhusu kipimo sahihi na jinsi ya kutumia dawa zako kwa usalama
  • Dawa za kawaida kwa magonjwa madogo ya kawaida
  • Kushirikiana na daktari wako kuhusu kuongezewa dawa za matibabu yanayoendelea
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote Idara ya Famasia Wasiliana Nasi

Uko tayari kuwasiliana na famasia?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.