Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Idara ya Famasia

Famasia yetu ndani ya hospitali, yenye dawa za kuandikiwa na daktari na dawa za kawaida, iko wazi saa 24.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Famasia katika RKA Specialist Hospital

Idara ya Famasia hutoa dawa ulizoandikiwa na daktari na ina dawa za kawaida, hivyo wagonjwa wengi huondoka na kila wanachohitaji baada ya ziara moja.

Kinachofanyika hapa
  • Kutoa dawa zilizoandikwa na daktari
  • Ushauri kuhusu dawa na jinsi ya kuzitumia
  • Dawa za kawaida kwa magonjwa madogo
  • Kushirikiana na daktari wako kuhusu dawa unazoendelea kutumia
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Idara Zote Huduma za Famasia Wasiliana Nasi

Unahitaji kufika Idara ya Famasia?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.