Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Wagonjwa wa Nje

Kumwona daktari ndani ya wiki hiyo hiyo, uchunguzi na matibabu kutoka kwa maafisa wetu wa kliniki — mlango wa kwanza wa huduma za kitaalamu.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Mgonjwa wa nje akimwona daktari katika RKA Specialist Hospital

Huduma yetu ya wagonjwa wa nje ndiyo mwanzo kwa wagonjwa wengi katika RKA Specialist Hospital. Maafisa wa kliniki huchunguza, hugundua na kutibu magonjwa ya kawaida, huagiza vipimo zaidi inapohitajika, na hutoa rufaa kwa hali ngumu kwa mtaalamu sahihi — yote saa 24, bila kulazwa.

Kazi za timu yetu ya wagonjwa wa nje
  • Kuchukua historia ya afya ya mgonjwa na kumfanyia uchunguzi wa mwili
  • Kugundua magonjwa na matatizo ya kawaida ya kiafya
  • Kuagiza na kusoma majibu ya vipimo vya maabara na uchunguzi mwingine
  • Kuandika na kutoa dawa na matibabu yanayofaa kulingana na taaluma
  • Kutoa huduma ya dharura na huduma ya kwanza, na kutuliza hali ya wagonjwa mahututi
  • Kufanya upasuaji mdogo au taratibu ndogo za matibabu zinapoidhinishwa
  • Kufuatilia wagonjwa na kuangalia jinsi wanavyoitikia matibabu
  • Kutoa rufaa kwa hali ngumu au kali kwa madaktari, wataalamu au hospitali za ngazi ya juu
  • Kutoa elimu ya afya, ushauri, huduma za kinga na ushauri kuhusu maisha yenye afya
  • Kutunza kumbukumbu sahihi za wagonjwa na kuandaa ripoti za matibabu
  • Kushiriki katika kuzuia magonjwa, ufuatiliaji wa magonjwa, chanjo na mipango ya afya ya umma
  • Kushirikiana na wauguzi, madaktari, wafanyakazi wa maabara, wafamasia na wataalamu wengine kutoa huduma kwa pamoja
Weka miadi kwa WhatsApp

Uko tayari kuweka miadi ya kumwona daktari?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.