Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Idara ya Kumwona Daktari

Mahali ambapo maafisa wa kliniki na wataalamu wetu huwachunguza, kuwapima na kuwatibu wagonjwa wa nje.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha chumba cha daktari katika RKA Specialist Hospital

Idara ya Kumwona Daktari ina vyumba vya madaktari wa kawaida na wataalamu, ambapo maafisa wa kliniki huwachunguza wagonjwa, huagiza vipimo, huandika matibabu, na hutoa rufaa kwa idara za kitaalamu inapohitajika.

Kinachofanyika hapa
  • Kumwona daktari kwa wagonjwa wa nje
  • Kuwaona wataalamu kwa miadi
  • Uchunguzi, matibabu na kuandikiwa dawa
  • Rufaa kwa maabara, picha za uchunguzi au idara za kitaalamu
Weka miadi kwa WhatsApp

Unahitaji kufika Idara ya Kumwona Daktari?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.