Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Fiziotherapia

Uchunguzi, kupunguza maumivu, kurejesha uwezo wa mwili na kuzuia majeraha kwa wagonjwa wa umri wote.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Idara ya Fiziotherapia katika RKA Specialist Hospital

Huduma yetu ya fiziotherapia husaidia kupona baada ya majeraha, upasuaji na magonjwa ya muda mrefu, ikiwasaidia wagonjwa kurejesha uwezo wa kujongea, nguvu na kujitegemea.

Huduma za timu yetu ya fiziotherapia
  • Uchunguzi — hupima uwezo wa kutembea na kujongea, nguvu, kunyumbulika, mizani, mkao na utendaji wa mwili
  • Kupunguza maumivu — kwa mazoezi ya tiba, tiba ya mikono na vifaa vya tiba
  • Kurejesha uwezo wa mwili — hurejesha uwezo wa kujongea, nguvu, ustahimilivu na utendaji baada ya jeraha, upasuaji au ugonjwa
  • Kuzuia majeraha — hufundisha njia salama za kujongea, mkao mzuri, matumizi sahihi ya mwili na mbinu za mazoezi
  • Kuboresha uwezo wa kutembea — huwasaidia wagonjwa kutembea, kujongea, kuhama mahali na kufanya shughuli za kila siku
  • Kupona baada ya upasuaji — husaidia kupona baada ya upasuaji wa mifupa na upasuaji mwingine
  • Kudhibiti magonjwa ya muda mrefu — maumivu ya viungo (arthritis), ulemavu baada ya kiharusi, maumivu sugu ya mgongo, na matatizo ya mishipa ya fahamu
  • Elimu kwa mgonjwa — mazoezi, kujihudumia, mkao sahihi kazini na kubadilisha mtindo wa maisha
  • Kujitegemea — husaidia kurudi kazini, shuleni au michezoni
  • Kukuza afya — huhimiza mazoezi ya mwili, ukakamavu na harakati zenye afya
  • Ushirikiano — hushirikiana na madaktari, wauguzi na wataalamu wengine wa afya
  • Huduma kwa umri wote — watoto, watu wazima, wazee, wanamichezo na watu wanaoishi na ulemavu
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote Idara ya Fiziotherapia Kutana na Madaktari Wetu

Uko tayari kuweka miadi ya fiziotherapia?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.