Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Kliniki ya Lishe

Ushauri wa lishe na mlo unaokufaa ili kusaidia afya yako na kupona.

Wazi saa 24 +254 745 097 724

Kliniki yetu ya Lishe inatoa tathmini ya mlo na tiba ya lishe inayomfaa kila mgonjwa, kwa wanaoishi na magonjwa ya muda mrefu, wanaopona baada ya ugonjwa au upasuaji, au wanaotaka tu kuboresha afya yao kupitia lishe bora.

Maeneo ya huduma
  • Tathmini ya lishe na ushauri
  • Mipango ya mlo kwa magonjwa ya muda mrefu (kisukari, shinikizo la damu, n.k.)
  • Ushauri wa kudhibiti uzito
  • Msaada wa lishe wakati wa kupona
  • Ushauri wa lishe kwa mama na mtoto
  • Ufuatiliaji wa mlo unaoendelea
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote SHA na Malipo Taarifa kwa Wagonjwa

Uko tayari kuweka miadi ya ushauri wa lishe?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.