Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Kitaalamu za Saratani

Ushauri wa kitaalamu na mpango wa matibabu kwa wagonjwa wanaochunguzwa au kutibiwa saratani.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Kitengo cha Saratani katika RKA Specialist Hospital

Huduma yetu ya saratani inatoa ushauri wa kitaalamu kwa wagonjwa wanaoshukiwa au waliothibitishwa kuwa na saratani, ikiratibu uchunguzi, vipimo vya maabara na picha za uchunguzi, na kutoa rufaa kwa matibabu inapohitajika.

Huduma hii inajumuisha
  • Ushauri wa kitaalamu kuhusu saratani
  • Uratibu wa vipimo vya maabara na picha za uchunguzi vinavyohitajika
  • Ushauri kuhusu njia za matibabu na rufaa pale matibabu ya kitaalamu yanapohitajika
  • Ufuatiliaji unaoendelea
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote Idara ya Saratani Huduma za Maabara

Uko tayari kuweka miadi ya huduma za saratani?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.