


Idara ya Saratani inatoa ushauri wa kitaalamu kwa wagonjwa wanaoshukiwa au waliothibitishwa kuwa na saratani, ikishirikiana na timu zetu za maabara na picha za uchunguzi na kutoa rufaa kwa matibabu ya kitaalamu inapohitajika. Pia tunatoa huduma ya kulazwa kwa wagonjwa wa saratani ili wapone baada ya matibabu — muda wa kuwatembelea wagonjwa waliolazwa hupangwa na uongozi wa hospitali.
Kinachofanyika hapa
- Ushauri wa kitaalamu kuhusu saratani
- Uratibu wa uchunguzi, vipimo vya maabara na picha za uchunguzi
- Ushauri kuhusu njia za matibabu na rufaa
- Ufuatiliaji unaoendelea
- Huduma ya kulazwa ili kupona baada ya matibabu ya saratani
Gundua zaidi
Kurasa zinazohusiana
Unahitaji kufika Idara ya Saratani?
Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.
