Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Huduma za Macho

Uchunguzi wa macho, kupima uwezo wa kuona, na miwani ya daktari.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Mtaalamu wa macho akimwonyesha mgonjwa lenzi za kupimia wakati wa uchunguzi wa macho

Huduma yetu ya macho huchunguza na kufuatilia afya ya macho yako, kupima uwezo wa kuona na kuchunguza magonjwa ya kawaida ya macho, na miwani ya daktari inapatikana inapohitajika.

Huduma hii inajumuisha
  • Uchunguzi kamili wa macho
  • Kupima uwezo wa kuona
  • Uchunguzi wa magonjwa ya kawaida ya macho
  • Miwani ya daktari
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Huduma Zote Idara ya Macho Kutana na Madaktari Wetu

Uko tayari kuweka miadi ya uchunguzi wa macho?

Tuandikie kwa WhatsApp unachohitaji nasi tutakuthibitishia miadi yako.