Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Idara ya Macho

Uchunguzi wa macho, kupima uwezo wa kuona na miwani ya daktari.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Mtaalamu wa macho akimwonyesha mgonjwa lenzi za kupimia wakati wa uchunguzi wa macho

Idara ya Macho huchunguza na kufuatilia afya ya macho ya wagonjwa, kupima uwezo wa kuona na kuchunguza magonjwa ya kawaida ya macho, na miwani ya daktari inapatikana inapohitajika.

Kinachofanyika hapa
  • Uchunguzi kamili wa macho
  • Kupima uwezo wa kuona na uchunguzi
  • Kupima na kuvaa miwani ya daktari
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Idara Zote Huduma Zote Kutana na Madaktari Wetu

Unahitaji kufika Idara ya Macho?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.