Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Idara ya Maabara

Maabara yetu ya vipimo, inayofanya vipimo vya damu, kemia ya mwili, kinga ya mwili, serolojia, vimelea na vijidudu saa 24 kwa siku.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Kibao cha Maabara katika RKA Specialist Hospital

Ikihudumiwa na wataalamu na maafisa wa maabara waliohitimu, Idara yetu ya Maabara hupima sampuli kwa aina nyingi za vipimo, ikisaidia kugundua magonjwa kwa usahihi na kutibu katika kila idara.

Kinachofanyika hapa
  • Kuchukua sampuli (damu, mkojo, choo na swab)
  • Vipimo katika vitengo sita — tazama orodha kamili ya Huduma za Maabara
  • Majibu ya haraka ili kugundua ugonjwa siku hiyo hiyo
  • Majibu hupelekwa moja kwa moja kwa daktari wako
Weka miadi kwa WhatsApp

Unahitaji kufika Idara ya Maabara?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.