Nembo ya RKA Specialist Hospital RKA Specialist Hospital
Weka Miadi kwa WhatsApp Piga Simu ya Dharura

Idara ya Ushauri Nasaha

Msaada wa kihisia na kisaikolojia, kwa usiri, kwa wagonjwa na familia zao.

Wazi saa 24 +254 745 097 724
Mshauri akimsikiliza mteja wakati wa kikao katika RKA Specialist Hospital

Ikiongozwa na Msimamizi wetu wa Hospitali aliyesomea Saikolojia ya Ushauri, Idara ya Ushauri Nasaha inatoa msaada wa siri kwa wagonjwa na familia wanaokabiliana na ugonjwa, matibabu, au uamuzi mgumu wa kiafya.

Kinachofanyika hapa
  • Vipindi vya ushauri nasaha vya mtu kwa mtu, kwa usiri
  • Msaada kwa wagonjwa na familia kuhusu ugonjwa uliogunduliwa au uamuzi wa matibabu
  • Ushauri kuhusu hali za kiafya
  • Ushirikiano na timu inayokuhudumia kwa msaada kamili
Weka miadi kwa WhatsApp
Gundua zaidi

Kurasa zinazohusiana

Idara Zote Uongozi na Usimamizi Wasiliana Nasi

Unahitaji kufika Idara ya Ushauri Nasaha?

Tuko wazi saa 24, kila siku. Tuandikie kwa WhatsApp nasi tutakuelekeza.